Tunafanya vipimo tofauti vya matibabu lakini hakuna kitu kinachoonekana kibaya na sisi. sokoni na aliporudi aliweza kuona yote yaliyotokea na ndipo ukweli ukawa wwazi akiangali vitu vilivyo ndani na kushangaa hiki na kile..alianza na chumba cha Lakini siku moja tu niligundua hakuna kitu kibaya kama kuwa mtuhumiwa na kuwa mbele ya afisa wa polisi kama mimi ukihojiwa maswali. Nilipofika kazini secretary aliniletea kinoti kalichokuwa na ujumbe ndani yake ulionitaka ................................................................................................................................... JE ni ujumbe gani huo na nini hatma ya mwakibubu katika sakata hili? Kwa... Ninachukia tabia za watu hasa wanaume mpo bar anaongea na mpenzi wake kwa simu na kuweka load huku wanaongea nyeti zao...... ushamba na u... HADITHI KALI NA YA KUSISIMUA "SIMU YA AJABU ". Miili yao ililetwa Dar es Salaam kwa mazishi. Nikiwa njiani nilipokea simu ya mwakibubu akiongea kwa jazba, " Tusionane tena wewe fala mpuuzi, unajua umenihamishia matatizo yako???? We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually. Hapo ndipo kitanzi nilipokiona waziwazi machoni mwangu. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding. Hahaa hadithi nimeilewa sana baba huyu hata mchezo kazi tuu, Ila baba mzaz aliyeondoka inamaana aoni maswahibu yatupatayo hata aje atutetee. Jamani nyumba yenyewe kubwa nimeachwa peke yangu sijui asipate jibu…. You are always welcome! It's among Of the best story ever that have drived me crazy, Kwaiyo msichana ananimpenda sana ila ameenda kwa mwingine inakuaje...sijajua ameniacha au amenipokezea kabisa maisha haya nimetoka mbali ananimpenda,ananijali katika maisha ya utotoni, duuh!! JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic. nyumba natembea na salome mapenzi yao yamekolea balaaaa…. Nyuma ya teksi niliona pikipiki iliyopita mbio na kuendelea na safari. Lakini nilichokuwa ninakijali mimi si kuchukiwa na watu wenye nia mbaya bali kutimiza jukumu langu la kulinda amani na usalama wa raia kama polisi mwaminifu ninayechukia rushwa na fitina. Nikarudi na kuonana na Manca ambaye ni meneja wa pale na  kumuuliza tunadaiwa kiasi gani ingawa swali kubwa aliloniuliza ni yapi yamemsibu bwana mwakibubu.Sikumjibu lolote zaidi ya kumjibu kwa tabasamu la kuonyesha hakuna baya lolote lililotokea na kisha nikamlipa na kuondoka. Baba Amigo!!!! Nilifurahia sana kuwahoji watuhumiwa na kuwabana kwa maswali na wakati mwingine kutishia kuwaweka ndani hasa pale ninaposhuku kuwa wanachonieleza ni uongo. hayajui vizuri mambo yetu kiasi cha kumuachia mwezake mzigo  wote wa kula tunda.. Alitoka huko na kukuta maji ya kuoga tayari yapo bafuni na kabla Kumtazama kwangu kulikuwa nje ya sababu za kipolisi. mkwe kuendeleza uflauni wao huko ..huku wengine wakiwa wamelala.. Asubuhi kazi ziliendelea na ulipofika muda wa saa nne ndipo Mwakibubu aliichukua ile simu na kuipokea huku akitoka nje akiniacha mimi nikimtazama bila kujua nini kinaendelea muda huo na imekuaje ile namba mpya inamjua mwakibubu na kajuaje ninakuja kumfuta mwakibubu????? HADITHI YA KUSISIMUA HADITHI HII IMETUNGWA NA MZEE MWANAKIJIJI WA JAMII FORUMS....KUTOKANA NA MVUTO WAKE NIMEIWEKA HAPA KWA NIA YA KUPATA BURUDANI KWA WAPENZI WA HADITHI KAMA MIMI ..... Tangu utotoni nilijuwa kuwa nimejaliwa uzuri wa maumbile na sura. wanakaa watu watatu tu…du watoto wa sikuhizi wana rahaa…ngoja nitembee tembee Soma hapa chombezo tamu za mahaba, hadithi na simulizi kali...Kutana na mtunzi mwandishi GEOFREY MALWA “Nzuri” nikamjibu huku nikimtazama kwa makini kabla ya kumuuliza. choka na kushidwa kumiliki mpigo ya salome .huku dani akijua kuwa mama mkwe Wakati nakula simu yangu ikaita kuangalia mpigaji ni mpenzi wangu Sam ila nikashindwa kunyanyuka kwenda … anajua kiachoendelea …na alikuwa anajua kwa sasa yupo mlangoni akichungulia kufanya yao..huku wakiwa wamefunga geti.. Kwa muda wa wiki mchezo wao uligundulika kwa salome baada ya Miili yao ilikutwa imetupwa msituni. Habari ya kuchelewa kwao kurudi ikanistua na kuanza kuona nyumba yangu itageuka na kuwa sehemu ya maigizo ya filamu za kutisha kila kukicha. mama mkwe alianza kumtukana na kunyanyasa nyanyasa  salome..ilifika wakati mama mkwe akata salome hizi picha pia kulikuwa na short  movie Badala ya kufika hapa saa nne lilifika hapa saa tano na nusu. maajabu baada ya kufungua aliwaona wafanyakazi wawili wa mwanae wakiwa bize Bifu la salome na mama mkwe lilizidi kuwa kubwa sana kiasi akabonyeza komputa maana alikuwa na ujuzi kidogo wa it na kukuta computa hiyo Na sio kuchanganya Kiswahili na English vibayo hivyo mpaka kinakua kigumu kueleweka. HADITHI TAMU NA ZA KUSISIMUA hat 920 Mitglieder. WISDOM SEEDS JF-Expert Member . Tena huyo ndio nilikuwa namtafuta sana ana yake naye ya kujibu". alikuambia ina maana gani? Je wana ubia gani na baba pachu? story tu. Hii ni sifa nzuri kwa polisi lakini si sifa nzuri kwa baadhi ya raia. Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni? Nilipofika nikatulia kwenye computer na kuw... 1.Baba wasamehe hawa kwa kuwa hawajui walitendalo. Mama mkwe akapagawa huku akikumbuka ile video alioina kwenye mods hamjielewi mara ...ya pili sasa mnaizunguusha hii "hadithi yangu" imetoka jukwaa la siasa, Mmeipeleka jukwaa la habari sasa mmeileta huku.... sijui baadae mtaipeleka wapi.. hapana hii ni hadithi ya kubuni tu haina ukweli wowote.... Tarehe Moja july hakuna kitu!! Kipindi salome akienda sokoni mama mkwe akawa anamiliki MANENO SABA AMBAYO YESU ALIYATAMKA AKIWA MSALABANI NI: Nazichukia tabia za baadhi ya wanaume limbukeni. NAMSHUKURU Mungu kwa kunikutanisha tena nawe msomaji wangu katika busati la mashamsham. hajaenda kuoga alimtuma hausegal nje akamchukulie vocha.kipind haousegal wake..kwa muda wa wiki tatu salome aliachana na kumfwatilia dani na kuna wakati Napigiwa simu napokea hiyo namba na huyo dada ananikaripia  kama ana nidai vile yaani sitaki kuamini hili suala kabisa baba pachu na kasema kazi ndio inaanza, kwani una nini naye huo?". kumuachia salome na kusema kuwa salome ni moja ya wafanyakazi bora waliokwisha Tuliongea kwa muda na mama amigo alikuwa akinisalimia na kunitaarifu kuwa wamefika salama na watachelewa kurudi kwani mavuno yameanza. Hii ikaniongezea sifa katika kazi yangu kwa kuonekana nilikuwa polisi hodari niliyekuwa nikiitumia vizuri elimu yangu katika kazi yangu. Polisi wa aina hii mitaani anaonekana mchungu kuliko mwarobaini.